Smart Tivi Samsung OLED 4K Vision AI 83 Inch QA83S90F sở hữu thiết kế Laser siêu mỏng hiện đại, tạo ấn tượng mạnh ngay từ cái nhìn đầu tiên. Tivi mang đến hình ảnh 4K sắc nét và sống động. Với công nghệ Motion Xcelerator 144Hz, các chuyển động được thể hiện cực kỳ mượt mà, đặc biệt khi xem phim hành động hay thể thao. Tivi còn được trang bị âm thanh vòm OTS Lite sống động, mang đến cảm giác đắm chìm như trong rạp chiếu phim.
Đặc điểm nổi bật của Smart Tivi Samsung OLED 4K Vision AI 83 Inch QA83S90F:
- Độ phân giải 4K mang lại hình ảnh sắc nét, chi tiết vượt trội.
- Tần số quét 100Hz (Up to 144Hz) đảm bảo hình ảnh mượt mà, giảm thiểu hiện tượng mờ nhòe.
- Công nghệ OLED HDR+ màu sắc sống động, độ tương phản cao, vùng sáng và tối hiển thị rõ nét.
- Hệ điều hành Tizen màu sắc sống động, độ tương phản cao, vùng sáng và tối hiển thị rõ nét.
- Trợ lý ảo Tiếng Việt Bixby hỗ trợ tìm kiếm và điều khiển thiết bị bằng giọng nói tiện lợi.
Smart Tivi Samsung OLED 4K Vision AI 83 Inch QA83S90F mang đến trải nghiệm giải trí đỉnh cao
Thiết kế thanh mảnh, tinh tế
Với kích thước 83 inch, chiếc tivi là lựa chọn lý tưởng cho các không gian như phòng khách, phòng ngủ hoặc phòng họp có diện tích lớn.
Thiết kế thanh mảnh, tinh tế
Công nghệ hình ảnh
Công nghệ OLED HDR+
- Motion Xcelerator 144Hz bổ sung khung hình vào nội dung gốc, mang đến cảnh chuyển động mượt mà, sắc nét với tần số quét đạt 144 Hz.
Công nghệ Real Depth Enhancer và màu sắc chuẩn PANTONE
Bộ xử lý AI NQ4 3.0
Công nghệ âm thanh
- 2 loa, tổng công suất 40W mang đến âm thanh chất lượng và trung thực.
Công nghệ Dolby Atmos và Active Voice Amplifier Pro
Hệ điều hành
Hệ điều hành Tizen
Tiện ích
- Ứng dụng SmartThings cho phép bạn điều khiển tivi Samsung thuận tiện ngay trên điện thoại
Điều khiển tivi bằng điện thoại qua ứng dụng SmartThings
- Universal Gestures: Điều khiển TV bằng đồng hồ Galaxy
- Quick Remote: Sử dụng điện thoại như một điều khiển từ xa
- FreeSync Premium, Game Motion Plus
- Auto Low Latency Mode
- -Tính năng Super Ultra Wide Game View và Game Bar
Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55DU8000
Google Tivi TCL 4K 65 inch 65P737