Smart Tivi QLED Samsung 4K 85 inch QA85Q70D mang đến trải nghiệm xem phim cực ấn tượng với màn hình 85 inch, tái tạo hình ảnh 4K sắc nét, chân thực, bộ vi xử lý AI NQ4 thế hệ 2 sử dụng trí tuệ nhân tạo, âm thanh mạnh mẽ sống động với công nghệ Dolby Atmos, hệ điều hành với kho ứng dụng Tizen™ phong phú, dễ sử dụng.
Tổng quan thiết kế
– Phù hợp sử dụng trong nhiều không gian khác nhau như phòng ngủ, phòng khách, phòng làm việc,…
– Chân đế chắc chắn được từ kim loại, tiện lợi đặt để trên kệ tủ, kệ tivi.
* Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
Công nghệ hình ảnh
– Độ phân giải 4K (Ultra HD) với hơn 8 triệu điểm ảnh, tái hiện hình ảnh chi tiết và sắc nét.
– Chuyển động mượt Motion Xcelerator 120 Hz giảm thiểu độ mờ, độ nét của chuyển động được nâng cao, bắt trọn mọi chuyển động nhanh dù bạn đang xem những cảnh phim hành động hay xem thể thao.
Công nghệ âm thanh
– Hệ thống2 loa, tổng công suất loa20W.
– Tìm kiếm giọng nói từ xa vớiFar Field Voice.
Hệ điều hành
Tiện ích
– Xem cùng lúc nhiều chương trình với chế độ Multi View.
– Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà qua SmartThings.
– Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt hoặc trợ lý ảoBixby có tiếng Việt.
Nhìn chung, Smart Tivi QLED Samsung 4K 85 inch QA85Q70D với thiết kế màn hình mỏng, kiểu dáng tinh tế sang trọng, bộ xử lý hình ảnh AI NQ4 thế hệ 2 mang lại trải nghiệm xem phim, nghe nhạc hoàn hảo, âm thanh vòm sống động, chân thực đến từng phút giây. Đi kèm theo đó là các tiện ích hiện đại như điều khiển tivi bằng giọng nói, ứng dụng SmartThings kết nối các thiết bị trong nhà, trình chiếu nội dung với AirPlay 2,… tin rằng đây sẽ là sản phẩm đáng cân nhắc trong ngôi nhà của bạn
Google Tivi QLED TCL 4K 65 inch 65Q646