Đặc điểm nổi bật của Smart Tivi LG OLED evo AI 4K 77 Inch OLED77C5PSA:
- Màn hình OLED evo 77 inch mang đến hình ảnh rực rỡ và sắc nét đến từng chi tiết
- Bộ xử lý α9 AI Processor 4K Gen8 tối ưu hóa hình ảnh và âm thanh một cách thông minh
- Công nghệ Dolby Vision và Dolby Atmos kiến tạo trải nghiệm điện ảnh tại gia sống động
- Hệ thống loa 40W kết hợp AI Sound Pro 9.1.2 kênh tạo không gian âm thanh đắm chìm
- Các tính năng AI nâng cao sự tiện lợi khi sử dụng và chất lượng giải trí tại nhà
- Thiết kế viền mỏng tinh tế hòa quyện hoàn hảo vào mọi không gian nội thất
Đắm chìm trong thế giới giải trí đỉnh cao với Smart Tivi LG OLED evo AI 4K 77 Inch OLED77C5PSA
Màn hình 77 inch ấn tượng kết hợp khung viền mỏng tinh tế
Smart Tivi LG OLED evo AI 4K 77 Inch OLED77C5PSA sở hữu màn hình kích thước lớn 77 inch, mở ra một không gian hiển thị rộng lớn, lý tưởng cho những phòng khách có diện tích vừa và lớn. Kích thước này không chỉ mang đến trải nghiệm xem phim, thể thao sống động như tại rạp chiếu mà còn giúp cả gia đình bạn cùng nhau thưởng thức trọn vẹn những nội dung giải trí yêu thích.
Nâng tầm chi tiết hình ảnh với bộ xử lý α9 AI Processor 4K Gen8
Công nghệ OLED Color hiển thị 100% sắc thái màu chuẩn DCI-P3
Cải thiện chất lượng từng khung hình với OLED Dynamic Tone Mapping Pro
Dolby Atmos, Dolby Vision và Filmmaker Mode tái tạo không gian điện ảnh tại nhà
Nâng cấp âm thanh vòm ảo với AI Sound Pro 9.1.2 kênh sống động
Âm thanh trong trẻo và sắc nét hơn với AI Voice Remastering
Cung cấp hệ thống tính năng AI thông minh
- AI Concierge sẽ đưa ra các gợi ý nội dung phù hợp với sở thích và thói quen xem của bạn;
- AI Chatbot giúp bạn dễ dàng tương tác và tìm kiếm thông tin trên tivi;
- AI Search cho phép bạn tìm kiếm nội dung một cách nhanh chóng và chính xác;…
Micro tích hợp trên TV giúp bạn điều khiển giọng nói rảnh tay
Nếu màn hình 77 inch quá lớn với nhu cầu sử dụng của bạn thì chiếc Smart Tivi LG OLED evo AI 4K 55 Inch OLED55C5PSA kích thước 55 inch nhỏ hơn sẽ là gợi ý rất đáng để bạn cân nhắc.
Google Tivi Sony 4K 65 inch K-65S30