Smart Tivi LG OLED 4K 55 Inch OLED55B4PSA – Kiệt tác kiến tạo từ công nghệ đẳng cấp
Smart Tivi LG OLED 4K 55 Inch OLED55B4PSA
Thiết kế thanh mảnh, hiện đại phù hợp mọi không gian nội thất
Tivi LG OLED 4K 55 Inch OLED55B4PSA sở hữu màn hình 55 inch dễ dàng bố trí trong nhiều không gian nội thất hiện đại. Nhờ được sản xuất với công nghệ OLED mà thiết bị cũng đạt được độ mỏng tối ưu với phần màn hình chỉ dày khoảng 4.59cm.
Tivi LG OLED 4K 55 Inch OLED55B4PSA tuyệt đẹp khi bày trí trong không gian
Khung viền tivi LG OLED 4K 55 Inch OLED55B4PSA
Bộ xử lý α8 AI 4K tối đa hóa hiệu suất hoạt động của hệ thống
Tự động điều chỉnh độ sáng màn hình theo môi trường
Tivi có thể tự động điều chỉnh độ sáng màn hình theo môi trường
Công nghệ màn hình OLED tạo nên tuyệt tác hình ảnh ấn tượng
Tái tạo các cảnh phim với độ tương phản tối ưu và màu sắc rực rỡ
Khả năng tái tạo màu sắc trung thực đến 100%
Thưởng thức chất phim chuẩn điện ảnh cùng Dolby Vision và Filmmaker Mode
Giúp bạn thưởng thức chất phim chuẩn điện ảnh cùng Dolby Vision và Filmmaker Mode
Sở hữu nhiều công nghệ nâng cấp âm thanh hiệu quả
Tivi LG OLED 4K 55 Inch OLED55B4PSA được nhà sản xuất trang bị hệ thống loa với tổng công suất hoạt động 20W, có thể phục vụ hiệu quả cho khách hàng trong những nội dung giải trí cơ bản như nghe nhạc, xem phim, xem thể thao,… Ngoài ra, để trải nghiệm của bạn thêm chất lượng, hãng LG đã tích hợp thêm một số công nghệ và tính năng khác để nâng cấp các giai điệu như:
– Dolby Atmos tái tạo âm thanh vòm ảo đa hướng để tạo nên không gian âm nhạc đắm chìm và lôi cuốn.
Dolby Atmos tái tạo âm thanh vòm ảo đa hướng để tạo nên không gian âm nhạc đắm chìm
Hệ điều hành WebOS 24 tối ưu hóa trải nghiệm của khách hàng
>>> Xem thêm: Hướng dẫn tải game và cách chơi game trên tivi LG
Chơi game mượt mà hơn với nhiều hỗ trợ sáng giá
Sản phẩm được trang bị nhiều công nghệ và tính năng giúp quá trình chiến game của bạn chất lượng hơn như: AMD FreeSync Premium đảm bảo trải nghiệm mượt mà, hạn chế giật lag khi bạn chơi game, khả năng tương thích G-SYNC, VRR (có phạm vi từ 40Hz đến 120Hz), hỗ trợ trình tối ưu hóa trò chơi (Game Optimizer) và Bảng điều khiển để bạn thiết lập các cài đặt một cách nhanh chóng,…