Màn hình lớn, kiểu dáng hiện đại Google Tivi Aqua 4K 55 inch AQT55K85FUX
Google Tivi Aqua 4K 55 inch AQT55K85FUX gây ấn tượng mạnh mẽ với thiết kế tràn viền Metal Bezel Less hiện đại, siêu mỏng chỉ 0.3cm, giúp tổng thể máy trở nên thanh thoát, sang trọng và đậm chất nghệ thuật. Mẫu tivi AQUA này có kích thước (không chân đế) 1225.6 x 705.27 x 78.4mm và trọng lượng vừa phải là 9.4kg, giúp lắp đặt nhanh chóng và tối ưu hóa không gian.
Google Tivi Aqua 4K 55 inch AQT55K85FUX sở hữu màn hình lớn 55 inch, vừa đủ để mang đến trải nghiệm xem lớn trong không gian phòng khách hoặc phòng ngủ. TV còn được chế tác từ chất liệu cao cấp, tạo nên tổng thể cứng cáp, bền bỉ và đẹp mắt.
Công nghệ hiện đại và hình ảnh sống động Google Tivi Aqua 4K 55 inch AQT55K85FUX
Google Tivi Aqua 4K 55 inch AQT55K85FUX Công nghệ HDR10 được trang bị trên tivi giúp cải thiện độ tương phản và tăng cường khả năng hiển thị màu sắc. Nhờ HDR, TV hiển thị vùng sáng rõ ràng hơn, vùng tối sâu hơn và màu sắc trở nên rực rỡ, sống động hơn nhiều so với công nghệ SDR truyền thống.
Thêm vào đó là MEMC công nghệ bù chuyển động hiện đại giúp tăng tốc độ khung hình, tạo ra các chuyển động mượt mà và ổn định. Không chỉ vậy, Google Tivi Aqua 4K 55 inch AQT55K85FUX còn tích hợp các công nghệ ALLM và VRR để giảm độ trễ và hiện tượng xé hình.
Hỗ trợ tần số quét cao
Google Tivi Aqua 4K 55 inch AQT55K85FUX Thiết bị hỗ trợ chuẩn kết nối HDMI 2.1 với băng thông lên đến 48Gbps, giúp truyền tải dữ liệu nhanh và ổn định. Bên cạnh đó, thiết bị còn hỗ trợ độ phân giải lên đến 4K và tần số quét cao. Nhờ vậy mà hình ảnh hiển thị của tivi trở nên mượt mà và sắc nét ấn tượng.
Sản phẩm được trang bị độ phân giải 4K Ultra HD, giúp hiển thị hình ảnh sắc nét vượt trội, gấp bốn lần so với tivi Full HD, mang đến chi tiết rõ ràng và sống động. Google Tivi Aqua 4K 55 inch AQT55K85FUX có độ phân giải cao giúp xem các nội dung từ phim ảnh chân thực hơn.
Điều khiển đơn giản nhờ trợ lý ảo
Google Tivi Aqua 4K 55 inch AQT55K85FUX sử dụng nền tảng Google TV, mang đến trải nghiệm giải trí đa dạng với hàng ngàn bộ phim, chương trình truyền hình và ứng dụng nổi tiếng. Nội dung được cá nhân hóa dựa trên sở thích, hỗ trợ người dùng dễ dàng tìm thấy chương trình yêu thích mà không mất nhiều thời gian.
Âm thanh sống động và rõ ràng
Thiết bị hỗ trợ Bluetooth 5.1, giúp kết nối với các phụ kiện dễ dàng và ổn định. Ngoài ra, khả năng truy cập mạng WIFI băng tần kép 2.4GHz/5GHz của tivi còn đảm bảo tốc độ đường truyền nhanh và mượt mà trong quá trình sử dụng.
Về phần cứng, Google Tivi Aqua 4K 55 inch AQT55K85FUX được trang bị RAM 2GB DDR3 cùng ROM 32GB Flash, cho khả năng xử lý đa nhiệm mượt mà và lưu trữ thoải mái. Cổng HDMI ARC hỗ trợ truyền âm thanh chất lượng cao qua một sợi cáp. Công suất loa đạt 20W, mang lại âm thanh sống động, mạnh mẽ cho không gian giải trí tại gia.
Bình Nóng Lạnh Ngang Gián Tiếp 30L Rossi Dello RDO 30SL
ĐH Funiki 1HP 1 chiều inverter HIC09MMC
Google Tivi QLED TCL 4K 65 inch 65Q646