Đặc điểm nổi bật của Xiaomi Smart Display QLED 4K 85 Inch Max (L85MA-MAXEA):
- Màn hình 85 inch siêu lớn mang đến trải nghiệm xem đặc sắc
- Sở hữu nhiều công nghệ màn hình đẳng cấp như Dolby Vision, HDR10+,…
- Tần số quét màn hình 144Hz mượt mà và liền mạch
- Tích hợp Google Assistant điều khiển tivi bằng giọng nói
Thiết kế màn hình lớn ấn tượng và sang trọng
Tivi Xiaomi Smart Display QLED 4K 85 Inch Max (L85MA-MAXEA) sở hữu thiết kế hiện đại và tinh tế. Với màn hình lớn 85 inch, thiết bị có thể mang đến trải nghiệm hình ảnh mãn nhãn trong không gian giải trí của bạn.
Xiaomi Smart Display QLED 4K 85 Inch Max (L85MA-MAXEA)
Độ phân giải 4K UHD giúp hình ảnh rõ nét hơn
Công nghệ bù chuyển động MEMC giúp hiển thị cảnh quay nhanh mượt mà
Công nghệ bù chuyển động MEMC giúp hiển thị cảnh quay nhanh mượt mà, rõ nét hơn
Tối ưu hình ảnh hiệu quả hơn với HDR 10+ và Dolby Vision
HDR10+ giúp hình ảnh hiện ra rõ hơn trong các vùng quá tối hoặc quá sáng
Công nghệ âm thanh đỉnh cao giúp bạn nghe nội dung sống động hơn
Google Tivi Xiaomi QLED 4K 85 Inch Max (L85MA-MAXEA) được trang bị hệ thống loa kép với tổng công suất 30W, hứa hẹn mang đến âm thanh rõ ràng và mạnh mẽ cho không gian giải trí của người dùng. Bên cạnh đó, dù bạn xem phim, nghe nhạc hay chơi game, chất âm sẽ được phát ra với chất lượng tốt, bao trùm không gian nhờ sự hỗ trợ của những công nghệ đẳng cấp như: