Tivi Samsung 77 inch QA77S85F OLED 4K AI 2025 [77S85F] mẫu tivi màn hình lớn lên đến 77 inch, tivi có tấm nền OLED, với đa dạng các công nghệ tinh chỉnh ánh sáng và độ tương phản tối ưu. Chất lượng hình ảnh 4K cùng bộ xử lý hình ảnh thông minh.
Nội Dung Bài Viết
Thiết kế
Tivi Samsung 77 inch QA77S85F OLED 4K AI 2025 thiết kế thanh thoát với những đường nét liền mạch Contour Design mang đến cho bạn một thiết kế nguyên khối uyển chuyển như những con sóng tạo nên sự thanh lịch trong thiết kế. Kích thước màn hình lớn 77 inch cùng thiết kế mỏng phù hợp lắp đặt ở những không gian rộng lớn.
Công nghệ hình ảnh
– Công nghệ Color Booster Pro tối ưu hoá từng gam màu, mang đến trải nghiệm màu sắc tuyệt vời.
– Bạn có thể chơi game mượt mà trên tivi với mức tần số quét lên đến 120Hz.
– Công nghệ FreeSync Premium chơi game HDR ở độ trễ thấp giảm tình trạng giật lag xé hình.
– Chế độ Game Bar tuyệt vời để chơi game.
Công nghệ âm thanh
– Công nghệ Q – Symphony tạo ra luồng âm thanh chân thực bao trùm lên mọi vị trí trong không gian.
– Công nghệ Dolby Atmos® âm thanh 3 chiều chân thực sống động đưa âm thanh lan toả đến mọi vị trí.
– Công nghệ Object Tracking Sound Lite kết hợp sống động hình ảnh và âm thanh.
Hệ điều hành
Tivi Samsung 77 inch QA77S85F OLED 4K AI 2025 sử dụng hệ điều hành One UI Tizen quản lí và điều khiển dễ dàng, truy cập được thông tin ngay cả khi tivi đang tắt, bảo mật tuyệt đối và an toàn.
Tiện ích
– Chế độ tùy chỉnh AI thông minh tối ưu hình ảnh và âm thanh, tối ưu hóa trải nghiệm xem của bạn.
Google Tivi Sony 4K 65 inch K-65S30