Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55DU8000 có Màn hình 55 inch là kích cỡ phù hợp để trang trí cho những căn phòng, khu vực có diện tích vừa phải. Có thể lắp đặt kiểu để bàn hoặc treo tường tùy thích. Sản phẩm đi kèm chân đế chữ T cứng cáp với chất liệu kim loại có độ bền cao, hạn chế biến dạng, gãy nứt trong quá trình sử dụng.
* Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
Công nghệ hình ảnh
– Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55DU8000 Hình ảnh độ phân giải 4K cho độ nét cao gấp 4 lần so với độ phân giải Full HD.
– Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55DU8000 Công nghệ Dynamic Crystal Color với 1 tỷ sắc màu tạo nên khung hình với sắc thái và tông màu sống động như thực.
– Công nghệ Motion Xcelerator cùng tần số quét 60 Hz cho bạn tận hưởng các cảnh chuyển động mượt mà, ít bị giật lag, mờ hình.
Mời bạn xem thêm: Những độ phân giải màn hình phổ biến hiện nay trên tivi
Công nghệ âm thanh
– Chiếc Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55DU8000 này có tổng công suất loa 20W.
– Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55DU8000 Công nghệ Q-symphony Next được phát triển độc quyền bởi Samsung có khả năng đồng bộ hóa một cách hài hòa hệ thống loa của tivi với loa thanh tạo nên âm thanh sống động, lấp đầy cả gian phòng.
Hệ điều hành
Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55DU8000 Giao diện hệ điều hành Tizen™ được thiết kế thân thiện, sắp xếp các phân mục, nội dung hợp lý, cho người dùng dễ dàng lựa chọn. Thư viện ứng dụng đồ sộ đáp ứng nhu cầu trải nghiệm, sở thích giải trí khác biệt của mỗi thành viên trong gia đình.
Xem thêm: Cách xem phim bằng trình duyệt web trên tivi
Tiện ích
– Điều khiển Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55DU8000 bằng khẩu lệnh nhờ trợ lý ảo Bixby (có tiếng Việt). Ngoài ra, bạn cũng có thể tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt trên YouTube dễ dàng.
– Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55DU8000 SmartThings hỗ trợ liên kết và quản lý hoạt động của các thiết bị thông minh trong nhà khi bạn đang ngồi giải trí trước màn hình tivi cực tiện lợi.
Nhìn chung, Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55DU8000 được trang bị đa dạng công nghệ như bộ xử lý Crystal 4K, công nghệ Dynamic Crystal Color, Contrast Enhancer, OTS, Q-symphony Next, hệ điều hành Tizen™, SmartThings, Tap View,… Hứa hẹn mang đến những giờ phút giải trí thoải mái và thú vị cho bạn và gia đình mỗi ngày.
Máy giặt LG AI DD Inverter 12 kg FV1412S3B
Google Tivi Sony 4K 65 inch K-65S30