Smart Tivi QLED Samsung 4K 75 inch QA75Q70D có thiết kế sang trọng, màn hình 75 inch kích thước lớn, độ phân giải 4K sắc nét, hình ảnh có chiều sâu, kết hợp với Quantum Dot tái hiện 100% dải sắc màu, mang đến hình ảnh sống động, rực rỡ và chân thật, công nghệ âm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS, hệ điều hành Tizen™ đa nhiệm, dễ sử dụng. Điều khiển bằng giọng nói qua Bixby có tiếng Việt.
Tổng quan thiết kế
– Smart Tivi QLED Samsung 4K 75 inch QA75Q70D Thiết kế tivi thanh mảnh, hiện đại, màn hình viền kim loại màu đen giúp người xem tập trung vào nội dung đang phát sóng.
* Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
Công nghệ hình ảnh
– Độ phân giải chuẩn 4K (Ultra HD) cho chất lượng hình ảnh chân thực gấp 4 lần so với Full HD.
– Smart Tivi QLED Samsung 4K 75 inch QA75Q70D Quantum Dot hiển thị 100% dải màu cho bạn thưởng thức trọn vẹn từng khung hình, đem lại cảm giác chân thực, sống động như được trải nghiệm tận mắt.
– Smart Tivi QLED Samsung 4K 75 inch QA75Q70D Kiểm soát đèn nền UHD Dimming nâng cao khả năng hiển thị màu sắc và chi tiết hình ảnh trên tivi Samsung QLED, màu đen sâu hơn cùng sắc trắng thuần khiết.
Công nghệ âm thanh
– Tổng công suất loa20W.
– Smart Tivi QLED Samsung 4K 75 inch QA75Q70D Công nghệ Object Tracking Sound (OTS) phát hiện và tự động điều chỉnh âm thanh theo chuyển động của vật thể trong màn hình, cho bạn đắm chìm trong chương trình thể thao, màn game đang trải nghiệm.
Hệ điều hành
– Smart Tivi QLED Samsung 4K 75 inch QA75Q70D Hệ điều hànhTizen™với giao diện trực quan, thiết kế thân thiện, dễ dàng sử dụng.
Tiện ích
– Smart Tivi QLED Samsung 4K 75 inch QA75Q70D Dễ dàng trình chiếu video, phim ảnh hay các chương trình yêu thích lên tivi thông qua tính năng AirPlay 2 (iPhone).
– Xem cùng lúc nhiều chương trình với chế độMulti View.
– Smart Tivi QLED Samsung 4K 75 inch QA75Q70D Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt hoặc trợ lý ảoBixby có tiếng Việt.
Nhìn chung, Smart Tivi QLED Samsung 4K 75 inch QA75Q70D với các ưu điểm như thiết kế siêu mỏng, độ phân giải 4K sắc nét từng chi tiết, màn hình QLED kết hợp Quantum Dot tái hiện 100% dải màu sắc, công nghệ OTS âm thanh chuyển động theo hình ảnh chân thật, hệ điều hành Tizen™ giao diện thân thiện, thao tác nhanh chóng và các tiện ích thông minh đi kèm sẽ là sản phẩm không thể bỏ qua cho cả gia đình bạn.
Google Tivi QLED TCL 4K 65 inch 65Q646