Đặc điểm nổi bật của Smart Tivi LG QNED AI 4K 55 Inch 55QNED80ASA:
- Công nghệ 4K Super Upscaling tối ưu chi tiết vượt trội.
- AI Sound Pro 9.1.2 tạo hiệu ứng âm thanh vòm ảo.
- Màn hình 55 inch với viền mỏng, phù hợp mọi không gian.
- AI Magic Remote hỗ trợ giọng nói và cử chỉ.
- Bộ xử lý α7 AI 4K Gen8 nâng cấp hình ảnh và âm thanh.
Trải nghiệm công nghệ hiện đại, đẳng cấp cùng Smart Tivi LG QNED AI 4K 55 Inch 55QNED80ASA
Màn hình 55 inch kết hợp thiết kế thanh lịch, hài hòa
Smart Tivi LG QNED AI 4K 55 Inch 55QNED80ASA sở hữu màn hình 55 inch, kích thước lý tưởng cho phòng khách hoặc phòng ngủ hiện đại. Thiết kế viền mỏng tinh tế giúp tivi hòa quyện hoàn hảo vào mọi không gian nội thất, từ phong cách tối giản đến sang trọng.
Bộ xử lý α7 AI 4K Gen8 hiệu suất mạnh mẽ, thông minh
Công nghệ 4K Super Upscaling với độ phân giải vượt trội
Kiểm soát đèn nền hiệu quả với Local Dimming
Chìm đắm vào sắc màu sống động như thật với Dynamic QNED Color
Đẳng cấp điện ảnh tại nhà nhờ Filmmaker Mode
Tận hưởng âm sắc đắm chìm cùng AI Sound Pro 9.1.2 kênh ảo
Dù chỉ sở hữu hệ thống loa 2.0 kênh 20W nhưng tivi LG 55QNED80ASA vẫn mang đến âm thanh vòm ấn tượng nhờ công nghệ AI Sound Pro 9.1.2. Công nghệ này sử dụng AI để tạo hiệu ứng âm thanh vòm ảo, bao trùm không gian mà không cần loa ngoài. Với tivi LG 55QNED80ASA, khách hàng sẽ đắm chìm trong âm thanh sống động, từ tiếng nổ trong phim hành động đến giai điệu tinh tế của nhạc cổ điển.
Nâng cấp âm thanh hoàn hảo cùng loa thanh LG nhờ WOW Orchestra
Đi kèm AI Magic Remote thông minh, cho trải nghiệm tiện dụng
Google Tivi TCL 4K 65 inch 65P737