Đặc điểm nổi bật:
- Kích thước 32 inch nhỏ gọn, dễ dàng bố trí trong nhiều không gian
- Sở hữu công nghệ HDR10 sống động
- Công nghệ âm thanh vòm Dolby Digital Plus
- Hệ điều hành Android TV với kho ứng dụng miễn phí
- Trợ lý ảo Google Assistant tìm kiếm giọng nói tiếng Việt
Smart Tivi Casper HD 32 Inch E32HAC110
Thiết kế nhỏ gọn, đẹp mắt cho không gian nội thất vừa phải
Công nghệ HDR10 nâng cao trải nghiệm hình ảnh
Công suất loa mạnh mẽ trong không gian gia đình
Tivi Casper HD 32 Inch E32HAC110 được trang bị hệ thống 2 loa vật lý với tổng công suất 12W, thích hợp với những không gian vừa và nhỏ, giúp bạn có những phút giây thư giãn với âm thanh chân thực và rõ nét.
Hệ điều hành Android TV ứng dụng phong phú
Trợ lý ảo thông minh giúp bạn tìm kiếm nội dung bằng giọng nói
Nếu bạn muốn tham khảo thêm dòng tivi Casper khác có kích thước lớn hơn thì chiếc Smart Tivi Casper Full HD 43 Inch 43FGK610 cùng series và có màn hình 43 inch là gợi ý tuyệt vời dành cho bạn.
Điều hòa Casper Inverter 1 chiều 9000 BTU TC-09IS36
Google Tivi Sony 4K 65 inch K-65S30