Android Tivi Casper 4K 55 inch 55UG6100 Thiết kế sang trọng, khung viền thanh mảnh tinh tế
Smart Tivi Casper 4K 55 inch 55UG6100 sở hữu thiết kế màn hình tràn viền sang trọng, khung viền đen thanh mảnh mang đến vẻ đẹp tinh tế và đẳng cấp cho không gian nội thất được bố trí.
Bên cạnh đó, tivi Casper có kích thước màn hình 55 inch còn sở hữu chân đế bằng nhựa bền bỉ, thích hợp bố trí ở các nơi có diện tích lớn như: phòng họp, phòng khách,…
Lưu ý: Sản phẩm Casper từ năm 2022 có sự thay đổi về tem.
Xem thêm: [THÔNG BÁO] Casper thay đổi tem sản phẩm Tivi từ năm 2022.
Hình ảnh hiển thị sắc nét gấp 4 lần Full HD nhờ độ phân giải Ultra HD 4K
Tái tạo màu sắc rực rỡ với công nghệ 4K HDR
Thưởng thức hình ảnh trên màn hình có độ sáng cao nhờ công nghệ Super Brightness
Đắm chìm với âm thanh vòm giả lập sống động cùng công nghệ Dolby Audio
Smart tivi được trang bị công nghệ âm thanh Pure Sound – chuẩn âm thanh tinh khiết kết hợp cùng Dolby Audio giả lập âm thanh vòm, phát ra từ nhiều hướng cùng với tổng công suất 2 loa 20W mang lại trải nghiệm âm thanh vô cùng sống động và mạnh mẽ.
Giao diện dễ dùng, kho ứng dụng phong phú với hệ điều hành Android 9.0
Android Tivi Casper 4K 55 inch 55UG6100 chạy hệ điều hành Anroid 9.0 thân thiện, dễ dùng. Cùng với kho ứng dụng vô cùng phong phú: YouTube, Google Play, Netflix, Clip TV, FPT Play, Zing TV, Spotify, Nhaccuatui,… đáp ứng đa dạng nhu cầu giải trí của các thành viên trong gia đình.
Chiếu màn hình điện thoại Android lên tivi dễ dàng với tính năng Chromecast
Đa dạng các cổng kết nối
*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh hoạ sản phẩm
Với thiết kế màn hình vô cực sang trọng, kết hợp với các công nghệ âm thanh hình ảnh hiện đại. Smart Tivi Smart Tivi Casper 4K 55 inch 55UG6100 sẽ là sự lựa chọn hợp lý cho những ai cần các tác vụ giải trí cơ bản như xem phim, xem truyền hình.
Google Tivi Sony 4K 65 inch K-65S30